Úrslit á opinni sýningu Papillon- og Phalénedeildar 17.10.2015.
Dómari var Sóley Ragna Ragnarsdóttir.
 Skráðir voru 38 papillon. 
Hvolpaflokkur 3-6 mán Rakkar:
1. Hálsakots Amabadama
Eigandi: Helena Halldórsdóttir
Ræktandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Bhvs 1
Hvolpaflokkur 3-6 mán Tíkur:
1. Höfðaborgar Orka
Eigandi: Þórunn Sigurðardóttir
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
Bhvs 2
Ungliðaflokkur Rakkar:
1. Multi Star’s Rafael da Silva
Eigandi: Valdís Vignisdóttir
Ræktandi: Linda Jónsdóttir
2. Butterfly’s Kisses Whenever Wherever
Eigandi: Svanhildur Björk Jónsdóttir
Ræktandi: Jóna Karlotta Herbertsdóttir
Unghundaflokkur Rakkar:
1. Artic Hope Started With A Whisper
Eigandi: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
Ræktandi: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
2. Aiming High Candy Crush
Eigandi: Sævar Stefánsson
Ræktandi: Finnur Bjarki Tryggvason
3. Merkisteins Máni
Eigandi: Telma Halldórsdóttir
Ræktandi: Arnheiður Runólfsdóttir
4. Royal Ice Quick Step
Eigandi: Félagsbúið Miðhraun
Ræktandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Opinn flokkur Rakkar:
1. Hálsakots Say Dream On
Eigandi: Valdís Vignisdóttir
Ræktandi: Ásta María Guðbergsdóttir
2. Royal Ice Poseidon
Eigandi: Gíslína Vilborg Ólafsdóttir
Ræktandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
2. Omegaville I am a Petitchien
Eigandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Ræktandi: Ms A D A Forth
2. Butterfly’s Kisses Frosty The Snowman
Eigandi: Hólmfríður Kristjánsdóttir
Ræktandi: Jóna Karlotta Herbertsdóttir
Meistaraflokkur Rakkar:
1. ISCh RW-14-15 Butterfly’s Kisses Rudolph The Red Nosed Reindeer
Eigandi: Guðbjörn Karl Ólafsson
Ræktandi: Jóna Karlotta Herbertsdóttir
Öldungaflokkur Rakkar:
1. CIB FINCh FRCh GIBCh MONCh WW-12 Connection I Know Nothing
Eigandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Ræktandi: Vesa Toivanen
BÖT, BIS
Úrslit Rakkar:
 

  1. CIB FINCh FRCh GIBCh MONCh WW-12 Connection I Know Nothing
  2. Hálsakots Say Dream On
  3. ISCh RW-14-15 Butterfly’s Kisses Rudolph The Red Nosed Reindeer
  4. Artic Hope Started With A Whisper
Ungliðaflokkur Tíkur:
1. Höfðaborgar Anný
Eigandi: Þórunn Sigurðardóttir
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
2. Höfðaborgar Show Off
Eigandi: Finnur Bjarki Tryggvason
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
3. Royal Ice Royal Beauty
Eigandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Ræktandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Unghundaflokkur Tíkur:
1. Höfðaborgar Blue Ivy
Eigandi: Rannveig Gauja Guðbjartsdóttir & Halldóra Þormóðsdóttir
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
2. Artic Hope Special Edition
Eigandi: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
Ræktandi: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
3. Artic Hope Spitting Image
Eigandi: Finnur Bjarki Tryggvason
Ræktandi: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
4. Merkisteins Mímí
Eigandi:Arnheiður Runólfsdóttir
Ræktandi: Arnheiður Runólfsdóttir
Opinn flokkur Tíkur:
1. Aiming High “Team” Million Dollar Baby
Eigandi: Þórunn Sigurðardóttir, Finnur Bjarki Tryggvason & Halldóra Þormóðsdóttir
Ræktandi: Magnea Hilmarsdóttir
2. Hálsakots Some Like It Hot
Eigandi: Sigrún Vilbergsdóttir
Ræktandi: Ásta María Guðbergsdóttir
3. Höfðaborgar Show Off
Eigandi: Elsa Jóhanna Gísladóttir
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
4. Hálsakots I’m A LuckyStar
Eigandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Ræktandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Meistaraflokkur Tíkur:
1. ISCh Höfðaborgar Myrra
Eigandi: Þórunn Sigurðardóttir
Ræktandi: Þórunn Sigurðardóttir
BIS2
Öldungaflokkur Tíkur:
1. CIB ISCh Royal Ice Electra
Eigandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir.
Ræktandi: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir.
Úrslit Tíkur:
 

  1. ISCh Höfðaborgar Myrra
  2. Aiming High “Team” Million Dollar Baby
  3. Höfðaborgar Blue Ivy
  4. Artic Hope Special Edition
Ræktunarhópar:
1.Hálsakots – Ræktandi: Ásta María Guðbergsdóttir
Bestu hreyfingar: 
CIB FINCh FRCh GIBCh MONCh WW-12 Connection I Know Nothing
Bestu eyrnahárin:
Royal Ice Poseidon
Besti geldi/klippti hundurinn:
Hlíðar Draumur

 

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ