29 júní 2008. Dómari Rafael De Santiago. Sýndir voru 32 papillon.
Hvolpaflokkur 4-6 mán Tíkur

1. Aiming High Góa
Eig: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

HV, Bhvt 1, Besti hv. sýningar 2
2. Hálsakots I Have A Dream
Eig: Sigrún Ósk Þorgeirsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
3.Hálsakots I´m Your Ariel Dream
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
4. Hálsakots Me And My Dream Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt:Ásta María Guðbergsdóttir
Hvolpaflokkur 6-9 mán Rakkar

1. Hálsakots Flamin´Hot´N´Gorgeous
Eig: Sigrún Einarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

HV, Bhv T 1
2. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
HV
Hvolpaflokkur 6-9 mán Tíkur

1. Hálsakots Finding Hot Love
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

HV, Bhv T 2
2. Hlíðar Fjóla
Eig: Anna María Flygenring
Rækt: Anna María Flygenring
Ungliðaflokkur Rakkar

1. Höfðaborgar Deres
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir

Exl, M.efni
2. Aiming High Nemó
Eig: Júlíanna Auðunsdóttir
Rækt: Magnea Hilmardóttir
Exl, M.efni
3. Fiðrilda Adam
Eig: Arndís Kristleifsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Exl
4. Aiming High Poker Face
Eig: Hallveig Guðmundsdóttir
Rækt: Magnea Hilmardóttir
Vg
Unghundaflokkur Rakkar

1. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, M.efni
2. Alex´ Freddy Fender
Eig: Magnea Hilmasdóttir og Halldóra Þormóðsd.
Rækt: Björn og Lotta Alexandersson
Exl
Opinn flokkur Rakkar

1. Royal Ice Camelot
Eig: Jón L. Árnason
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

Exl, M.efni, M.stig
2.Tópasar Knick-Knack
Eig: Magnea Hilmardóttir og Hafdís Alma Karlsd.
Rækt: Aðalheiður Karlsdóttir
Exl, M.efni
3. Aiming High Harry Potter
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
Exl
4. Höfðaborgar Bjartur
Eig: Arnheiður Runólfsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl
Meistaraflokkur Rakkar

1.Denemore Forevertreasure
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt:Mrs Winifred Kavanagh

Exl, M.efni, BOS
2. Aspevalls Simon
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Helene Aspevall
Exl, M.efni
Úrslit Rakkar
1. Denemore Forevertreasure BOS
2. Royal Ice Camelot
3. Höfðaborgar Deres
4. Hálsakots Hot Gossip
Ungliðaflokkur Tíkur

1. Aiming High Ninja
Eig: Ágústa Birgisdóttir og Guðni Þórarinsson
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

Exl, M.efni
2. Höfðaborgar Daisy
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
3. Fiðrilda Aþena
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Vg
4. Höfðaborgar Dolly
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Vg
Unghundaflokkur Tíkur

1. Candygolds Minette
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Margot Hörnqvist

Exl, M.efni
Opinn flokkur Tíkur

1. Silenzio´s Theresia
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Britt-Marie Hansson

Exl, M.efni,M.stig, BOB
2. Fiðrilda Freyja
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Exl, M.efni
Úrslit Tíkur
1. Silenzio´s Theresia BOB
2. Fiðrilda Freyja
3. Candygolds Minette
4. Aiming High Ninja

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ