Alþjóðleg sýning 28 september´08. Dómari var Juan Luis Martinez Guierrez. Sýndir voru 35 papillon
Hvolpar 4-6 mán tíkur

1. Royal Ice Katrina
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

HV , Bhv T 1
Hvolpar 6-9 mán tíkur

1. Royal Ice Jolene
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

HV  Bhv T 1
2. Aiming High Góa
Eig: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
HV
3. Hálsakots I´m Your Ariel Dream
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
HV
4. Hálsakots I´m Your Angel Dream
Eig: Ásdís Bjarnadóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
HV
Ungliðaflokkur Rakkar

1. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, m.efni
2. Höfðaborgar Aldor
Eig: Jófríður Guðrmundsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, m.efni
3. Máni
Eig: Gunnar Pétur Róbertsson
Rækt: Gunnhildur Sveinbjarnardóttir
Exl, m.efni
4. Hálsakots Flamin´Hot´N´Gorgeous
Eig: Sigrún Einarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Exl, m.efni
Unghundaflokkur  Rakkar

1. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, M.efni
2. Höfðaborgar Deres
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
3. Hlíðar Óliver
Eig: Helga Gísladóttir
Rækt: Anna María Flygenring
Exl, M.efni
4. Englakots Carmelo
Eig: Margrét J. Magnúsdóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
Exl, M.efni
Opinn flokkur Rakkar

1. Royal Ice Ekvador
Eig: Íris Gunnarsdóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

Exl, M.efni, M.stig, Cacib, BOB, TH 1 BIS 2
2. Höfðaborgar Bjartur
Eig: Arnheiður Runólfsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
3. Hálsakots Hot ´N´ Sweet
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Exl, M.efni
4. Fiðrilda Tímon
Eig: Guðmundur Einarsson
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Exl, M.efni
Meistaraflokkur Rakkar

1. Aspevalls Simon
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt.Helene Aspevall

Exl, M.efni, V- Cacib
2. Toymakers Ladykiller
Eig:Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Marianne Hansen
Exl, M.efni
3. Denemore Forevertreasure
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Mrs Winifred Kavanagh
Exl, M.efni
Úrslit Rakkar:
1. Royal Ice Ekvador BOB, TH 1 BIS 2
2. Aspevalls Simon
3. Hálsakots Hot Gossip
4. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Ungliðaflokkur Tíkur

1. Aiming High Play With Me
Eig: Kristín Jónsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

Exl, M.efni
2. Hlíðar Fjóla
Eig: Anna María Flygenring
Rækt: Anna María Flygenring
Exl, M.efni
3. Hálsakots Finding Hot Love
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Vg
4. Aiming High Nala
Eig: Hrefna Ásmundsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
Vg
Unghundaflokkur Tíkur

1. Candygolds Minette
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Margot Hörnqvist

Exl, M.efni, V-Cacib
2. Hlíðar kvika
Eig: Guðfinna Auður Guðmundsdóttir
Rækt: Anna María Flygenring
Exl, M.efni
3. Fiðrilda Aþena
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Exl, M.efni
4. Höfðaborgar Daisy
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
Opinn flokkur Tíkur

1. Silenzio´s Theresia
Eig. Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Britt-Marie Hansson

Exl, M.efni, M.stig,Cacib, BOS
2. Menine´s Twinkle Star
Eig: Magnea Hilmardóttir
Rækt:Petra Lindlöf
Exl, M.efni
Úrslit Tíkur
1. Silenzio´s Theresia, BOS
2. Candygolds Minette
3. Aiming High Play With Me
4. Hlíðar Fjóla
Ræktunarhópur:
1. Hálsakots ræktun HV, 4. sæti í úrslitum.
Afkvæmahópur:
1. ISCH Denemore Forevertreasure, HV, 4. sæti í úrslitum.

Besta par tegundar og besta par dagsins í úrslitum:
Silenzio’s Theresia og ISCH Aspevalls Simon.

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ