Sérsýning papillondeildarinnar 27. Janúar 2008.
Dómari var Kitty Sjong. 37 papillon voru skráðir.
Hvolpaflokkur 4-6 mán Tíkur

1. Höfaborgar Anastasía
Eig: Aðalheiður Karlsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir

HV, Bhv T 1, Besti hvolpur sýningar 1
2. Höfðaborgar Amy
Eig: Georg Páll Skúlason
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
HV
Hvolpaflokkur 6-9 mán Rakkar

1. Englakots Carmelo
Eig: Margrét J. Magnúsdóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir

HV, Bhv T 2
2. Aiming High Nike
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
HV
3. Englakots Caruso
Eig: Dagný Árnadóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
HV
4. Fiðrilda Adam
Eig:Arndís Kristleifsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Hvolpaflokkur 6-9 mán Tíkur

1. Englakots Camilla
Eig: Þórey Ólafsdóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir

HV, Bhv T 1
2. Fiðrilda Claire
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
HV
3. Fiðrilda Aþena
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
HV
4. Englakots Carmen
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
Ungliðaflokkur Rakkar

1. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, M.efni
2. Hlíðar Óliver
Eig: Helga Gísladóttir
Rækt: Anna María Flygenring
Vg
3. Hálsakots Hot´N´Sweet
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Vg
Unghundaflokkur Rakkar

1. Alex´Freddy Fender
Eig: Magnea Hilmarsd. og Halldóra Þormóðsd.
Rækt: Björn og Lotta Alexandersson

Exl, M.efni
2. Fiðrilda Máni
Eig: Kolbrún Kristleifsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Vg
Opinn Flokkur Rakkar

1. Denemore Forevertreasure
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Mrs Winifred Kavanagh

Exl, M.efni, BOB,
BIS 3
2. Royal Ice Ekvador
Eig: Íris Gunnarsdóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Exl
3. Höfðaborgar Bjartur
Eig: Arnheiður Runólfsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Vg
Meistaraflokkur Rakkar

1. Toymaker´s Ladykiller
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Marianne Hansen

Exl, M.efni
2. Aspevalls Simon
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Helene Aspevall
Exl, M.efni
Úrslit Rakkar
1. Denemore Forevertreasure BOB
2. Toymaker´s Ladykiller
3. Royal Ice Ekvador
4. Aspevalls Simon
Ungliðaflokkur Tíkur

1. Höfðaborgar Daisy
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir

Exl, M.efni
2. Höfðaborgar Dolly
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
3. Hlíðar Kvika
Eig: Guðfinna Auður Guðmundsdóttir
Rækt: Anna María Flygenring
Exl
Opinn flokkur Tíkur

1. Zkarabi´s Las Ketchup
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Rækt: Bitte Sölvberg

Exl, M.efni, BOS
2. Gold Wings Orchidee
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Pia Hansen
Exl, M.efni
3. Fiðrilda Freyja
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
Exl, M.efni
4. Englakots Enya
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir
Exl, M.efni
Úrslit Tíkur
1. Zkarabi´s Las ketchup BOS
2. Gold Wings Orchidee
3. Fiðrilda Freyja
4. Englakots Enya

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ