Afmælissýning HRFÍ 23 ágúst. Dómari Carl Gunnar Stafberg.
1 phaléne og 43 papillon voru skráðir.
Hvolpaflokkur 4-6 mán Tíkur:

 

1. Fiðrilda Tutti Frutti
Eig: Ragnheiður Kristjánsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir

HV
2. Fiðrilda Time After Time
Eig: Halldóra þormóðsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir
HV
Hvolpaflokkur 6-9 mán Rakkar:

 

1.Aiming High Marió
Eig:Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

HV, Bhvt. 2
Hvolpaflokkur 6-9 mán Tíkur:

 

1.Hálsakots Dream A Little Dream
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

HV, Bhvt 1, Besti hvolpur sýningar 1
2. Hálsakots Dream Another Dream
Eig: Sigrún Vilbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
HV
3. Aiming High Toy Story
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
HV
4. Höfðaborgar Króna
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Ungliðaflokkur Rakkar:

 

1.Englakots Angel of Love
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.

Exl, M.efni
2.Royal Ice Lamborghini
Eig: Selma Björk Grétarsdóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Exl
3. Hlíðar Hylur

Eig:Anna Kristín Ingvarsdóttir
Rækt: Anna María Flygenring

Vg
Unghundaflokkur Rakkar:

 

1.Hálsakots Flamin´Hot‘N´Gorgeous
Eig: Sigrún Björg Einarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, M.efni
2. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Exl
Opinn flokkur Rakkar:

 

1.Fiðrilda Adam
Eig: Arndís Kristleifsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir

Exl, M.efni, M.stig
2. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
Exl, M.efni
3.Royal Ice Ekvador Eig: Íris Gunnarsdóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Exl, M.efni
4. Alex´ Freddy Fender
Eig: Magnea Hilmarsdóttir og Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: Björn og Lotta Alexandersson
Exl
Úrslit Rakkar:1. Fiðrilda Adam BOS
2. Hálsakots Hot Gossip
3. Hálsakots Flaming´Hot´N´Gorgeous
4. Royal Ice Ekvador
Ungliðaflokkur Tíkur:

 

1. Fiðrilda Esmeralda
Eig: Kristín Guðlaug Magnúsdóttir
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir

Exl
2. Híðar Hekla
Eig: Gunnhildur Björnsdóttir
Rækt: Anna María Flygenring
Exl
3. True And Trusty Ginger Spice
Eig: Arnheiður Runólfsdóttir
Rækt:
Exl
4. Hálsakots Something To Talk About

Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Vg
Unghundaflokkur Tíkur:

 

1. Royal Ice Jolene
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

Exl, M.efni
2.Aiming High Góa
Eig: Aðalbjörg Jóna Björnsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
Exl
3.Hálsakots I´m Your Angel Dream

Eig: Ásdís Bjarnadóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl
4. Hálsakots I Me And My Dream

Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Vg
Opinn flokkur Tíkur:

 

1.Gold Wings Orchidee

Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Pia Hansen

Exl, M.efni, M.stig
2.Höfðaborgar Birta
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni
3.Englakots Carmen
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Exl
4.Hálsakots Finding Hot Love

Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Vg
Meistaraflokkur tíkur:

 

1. Silenzio´s Theresia
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Britt-Marie Hansson

Exl, M.efni
ÚRSLIT TÍKUR 1. ISCH  Silenzio’s Theresia  BOB
2. Gold Wings Orchidee
3. Royal Ice Jolene
4. Höfðaborgar Birta
Verðlaunagripi gaf Hlíðar ræktun í hvolpaflokkum og Hálsakots ræktun í BHT I og BHT II.
Doris Wergård, Whispering Valley ræktun gaf gjöf fyrir BHT 1
PhaléneMeistaraflokkur tíkur:

 

1.Amber

Exl, M. Efni, BOB

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ