Úrslit á sýningu HRFÍ  28.febrúar -1.mars 2009.
Dómari var Frank Kane
og skráðir voru 38 papillon og 1 phalene.
Hvolpar 4-6 mán Rakkar

1. Fiðrilda Emmanuel
Eig:  Herdís G. Kjartansd.
Rækt: Halldóra Þormóðsd.

HV  Bhvt 1
Hvolpar 4-6 mán Tíkur

1. Fiðrilda Esmeralda
Eig: Kristín Guðlaug Magnúsd.
Rækt: Halldóra Þormóðsd.

HV  Bhvt 2
Hvolpar 6-9 mán Rakkar

1. Englakots Angel of Love
Eig: Erling Erlingss. og Ásdís Bjarnad.
Rækt: Erling Erlingss. og Ásdís Bjarnad.

HV    Bhv T I
2. Aiming High “Team” Big Boss
Eig: Kristlaug Elín Gunnlaugsd.
Rækt: Magnea Hilmarsd.
3. Aiming High “Team” Boogieman
Eig: Inga Gerður Ingimarsd.
Rækt: Magnea Hilmarsd.
Hvolpar 6-9 mán Tíkur

1. Aiming High “Team”Black PearlEig: Magnea Hilmarsd./Þórunn Sigurðard/Halldóra Þormóðsd. Rækt:Magnea Hilmarsd.

HV   Bhv T II
2. Höfðaborgar Elja
Eig: Þórunn Sigurðard.
Rækt: Þórunn Sigurðard.
HV
3. Englakots Angel of Beauty
Eig: Erling Erlingss.&Ásdís Bjarnad. Rækt: Erling Erlingss.&Ásdís Bjarnad.
HV
Ungliðaflokkur Rakkar

1. Máni
Eig: Gunnar Pétur Róbertsson
Rækt: Gunnhildur Sveinbjarnard.

Exl  M.efni
2. Hálsakots Flamin’Hot’N’GorgeousEig: Sigrún Björg Einarsd.
Rækt: Ásta María Guðbergsd.
Vg
3. Fiðrilda Moondance
Eig: Rósa María Guðjónsd.
Rækt: Halldóra Þormóðsd.
Vg
Unghundaflokkur Rakkar

1. Fiðrilda Adam
Eig: Arndís K. Kristleifsd.
Rækt: Halldóra Þormóðsd.

Exl   M.efni
2. Höfðaborgar Aldor
Eig: Jófríður Guðmundsd.
Rækt: Þórunn Sigurðard.
Exl   M.efni
3. Englakots Carmelo
Eig: Margrét J. Magnúsd.
Rækt: Erling Erlingss.&Ásdís Bjarnad.
Exl   M.efni
4. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Eig: Ómar Henningss.
Rækt: Ásta María Guðbergsd.
Exl
Opinn flokkur Rakkar

1. Royal Ice Ekvador Eig: Íris Gunnarsd.
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnard.

Exl   M.stig   M.efni
CACIB
2. Tópasar Knick-Knack
Eig: Magnea Hilmarsd.&Hafdís AlmaKarlsd.
Rækt: Aðalheiður Karlsd.Jenkins
Exl   M.efni   v-CACIB
3. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsd.
Rækt: Ásta María Guðbergsd.
Exl   M.efni
4. Alex’Freddy Fender
Eig: Magnea Hilmarsd.&Halldóra Þormóðsd.
Rækt: Björn& Lotta Alexandersson
Exl   M.efni
Meistaraflokkur

1. ISCH Aspevalls Simon Eig: Ásta María Guðbergsd.
Rækt: Helene Aspevall

Exl   M.efni
2. ISCH Denemore Forevertreasure
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Mrs. W. Kavanagh
Exl   M.efni
ÚRSLIT RAKKAR

1. Royal Ice Ekvador
2. Tópasar Knick-Knack
3. Fiðrilda Adam
4. ISCH Aspevalls Simon

Ungliðaflokkur  Tíkur

1. Royal Ice Jolene
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnard.
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnard.

Exl   M.efni   M.stig
2. Royal Ice Katarina
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnard.
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnard.
Exl    M.efni
3. Aiming High Góa
Eig: Aðalbjörg Jóna Björnsd.
Rækt: Magnea Hilmarsd.
Exl    M.efni
4. Hálsakots Something To Talk AboutEig: Ásta María Guðbergsd.
Rækt: Ásta María Guðbergsd.
Exl
Unghundaflokkur Tíkur

1. Englakots Carmen
Eig: Erling Erlingss.&Ásdís Bjarnad.
Rækt: Erling Erlingss.& Ásdís Bjarnad.

Exl   M.efni
2. Hlíðar Fjóla
Eig: Anna María Flygenring
Rækt:Anna María Flygenring
Exl   M.efni
3. Hálsakots Finding Hot Love
Eig: Ásta María Guðbergsd.
Rækt: Ásta María Guðbergsd.
Vg
Opinn flokkur Tíkur

1.Candygolds Minette Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Margor Hornqvist

Exl    M.efni
2. Höfðaborgar Coco
Eig: Margrét Eyjólfsd.
Rækt: Þórunn Sigurðard.
Exl    M.efni
3. Mona Lísa Eig: Gunnhildur Sveinbjarnard.
Rækt: Pétur Davíðsson
Vg
Meistaraflokkur Tíkur

1. ISCH Silenzio’s Theresia
Eig: Ásta María Guðbergsd.
Rækt: Britt-Marie Hansson

Exl   CACIB    BHT I
2.sæti í Tegundahóp 9
ÚRSLIT TÍKUR

1. ISCH Silenzio’s Theresia
2. Royal Ice Jolene
3. Royal Ice Katarina
4. Aiming High Góa

ISCH Silenzio’s Theresia og ISCH Aspevalls Simon kepptu í parakeppni og hlutu HV.

Bikara gáfu Royal Ice ræktun í hvolpaflokkum og Englakotsræktun í BHT I og BHT II.

Phaléne:

Meistaraflokkur Tíkur

1. ISCH SUCH DKCH Amber
Eig: Ásta María Guðbergsd.
Rækt: Cathrin Andersson

 

Exl     CACIB     BHT 1

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ