Alþjóðleg sýning 1. Mars 2008, dómari var Arne Foss frá Noregi.
1 Phaléne og 28 papillon voru sýndir.
Hvolpaflokkur 4-6 mán Rakkar

1. Hálsakots Feeling Hot Hot Hot
Eig: Ómar Henningsson
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

HV, Bhv T 2
2. Hálsakots Flamin´ Hot´N´Gorgeous
Eig: Sigrún Einarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir
HV
3. Höfðaborgar Aldor
Eig: Jófríður Guðmundsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
HV
Hvolpaflokkur 4-6 mán Tíkur

1.Hálsakots Finding Hot Love
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

HV. Bhv T 1, Besti hvolpur Sýningar 3
2.Höfðaborgar Anastasía
Eig: Aðalheiður Karlsdóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Hvolpaflokkur 6-9 mán Tíkur

1.Aiming High Play With Me
Eig: Kristín Jónsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

Ungliðaflokkur Rakkar

1. Hálsakots Hot Gossip
Eig: Elín Arna Gunnarsdóttir
Rækt: Ásta María Guðbergsdóttir

Exl, M.efni
2. Englakots Carmelo
Eig: Margrét J. Magnúsdóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Exl, M.efni
3. Höfðaborgar Deres
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl
4. Englakots Caruso
Eig: Dagný Árnadóttir
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Vg
Unghundaflokkur Rakkar:

1. Fiðrilda Tímon
Eig: Guðmundur Einarsson
Rækt: Halldóra Þormóðsdóttir

Exl
Opinn Flokkur Rakkar

1.Denemore Forevertreasure
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Mrs Winifred Kavanagh

Exl, M.efni, M.stig, V-Cacib
2.Aiming High Harry Potter
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
Exl
3. Royal Ice Camelot
Eig: Jón L. Árnason
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Exl
4. Haremet´s Quasimodo
Eig: Magnea Hilmarsdóttir og Halldóra Þormóðsd.
Rækt: Inger Yaglikcilar
Meistaraflokkur Rakkar

1. Aspevalls Simon
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Helene og Bitte Aspevall

Exl, M.efni, Cacib, BOB, TH-1, BIS 2
2. Toymaker´s Ladykiller
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Marianne Hansen
Exl, M.efni
Úrslit Rakkar
1. Aspevalls Simon BOB, BIS 2
2. Denemore Forevertreasure
3. Hálsakots Hot Gossip
4. Toymaker´s Ladykiller
Ungliðaflokkur Tíkur

1. Aiming High Madonna
Eig: Magnea Hilmarsdóttir
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir

Exl, M.efni
2. Aiming High Ninja
Eig: Ágústa Birgisdóttir og Guðni Þórarinsson
Rækt: Magnea Hilmarsdóttir
Exl, M.efni
3.Englakots Carmen
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Exl, M.efni
4.Höfðaborgar Dolly
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl
Opinn flokkur Tíkur

1. Royal Ice Electra
Eig: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir
Rækt: Kristín Halla Sveinbjarnardóttir

Exl, M.efni, M.stig, Cacib, BOS
2. Höfðaborgar Birta
Eig: Þórunn Sigurðardóttir
Rækt: Þórunn Sigurðardóttir
Exl, M.efni, V-Cacib
3. Fiðrilda Freyja
Eig: Halldóra Þormóðsdóttir
Rækt: halldóra Þormóðsdóttir
Exl
4. Englakots Enya
Eig: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Rækt: Erling Erlingsson og Ásdís Bjarnadóttir.
Exl
Úrslit Tíkur
1. Royal Ice Electra BOS
2. Höfðaborgar Birta
3. Aiming High Madonna
Phaléne

Opinn flokkur Tíkur

1.Amber
Eig: Ásta María Guðbergsdóttir
Rækt: Cathrin Andersson

Exl, M.efni, M.stig, Cacib, BOB,  TH 2

  • HRFÍ
  • Papillon- og Phalénedeild HRFÍ